Marathi Celebrities Sex Story

Share

[size=150:7wtzgquo]Marathi Sex Stories Celebrities Hot Sex Story In Marathi Font गेले काही दिवस दिपीका फारच उतावीळ स्वभावाची झाली होती. स्वतः एक स्टार खेळाडु असलेल्या तिच्या डॅडींनी तिला खुप प्रयत्न करुन, ओळखी काढुन, वशिले ला‌ऊन तिला शाहरुखच्या अभिनयाच्या क्लासला प्रवेश मिळवुन दिला होता.

कारण खरतर हा क्लास फक्त फिल्मी स्टार्सच्या मुलांसाठी व जवळच्या नातेवा‌इकांसाठी होता. दिपीकाला पुर्ण कल्पना होती की तिच्या डॅडींना तिच्यासाठी किती खटपटी लटपटी करायला लागल्या होत्या तिला तिथे प्रवेश मिळवुन द्यायला.

तिने एकच ध्यास घेतला होता, आता कधी एकदा ते क्लास चालु होतात व मी त्या क्लासेसना जाते असे तिला झाले होते. तसे दिपीकाची ती मुंब‌ईत आल्यावर मॉडेलींगमधे करीयर चालु करुन बरेच दिवस झाले होते, व ती त्यात चांगली स्थिरावली होती, व एक स्टार किंवा सुपर मॉडेल झाली होती. पण मुंब‌ईत येणाऱ्या प्रतेक युवक युवतीप्रमाणे, फिल्मी जगतातील चमक तिला आता भुरळ घालत होती.

शाहरुखच्या कर्जतच्या आलीशान फार्महा‌ऊसमधे हे क्लासेस दर वर्षी १ महिन्यासाठी तो भरवतो व फारच मोजक्या फिल्मी मंडळींना तेथे प्रवेश मिळतो.

फिल्मी जगतात प्रवेशाची पुर्व तयारी म्हणुन दिपीकाने मुंब‌ईत आल्यावर एक छोटा ऍक्टींग कोर्स केला होता. तिथे ती अभिनय फारसा शिकायला मिळाला नसला तरी तिने एक नवी मैत्रीण मिळवली होती, सोनल. सोनलनेच तिला शाहरुखच्या क्लासेसची माहिती दिली. तेव्हापासुन दिपीकाने दिवसरात्र एकच ध्यास घेतला होता, शाहरुखचे क्लासेस!

मुंब‌ईला आल्यापासुन गेले काही महिने तिची खास मैत्रीण झालेली सोनल तिची मार्गदर्शकही बनली होती. मुंब‌ईच्या फिल्मी जगतात काय चालते याची वित्तंबातमी तिच दिपीकाला पुरवत होती. सोनल तिला मढ आयलंडला एका बंगल्यात असलेल्या निवासी ऍक्टींग स्कुलमधे घेउन गेली व त्या दोघींनी तिथे प्रवेश घेतला.

मढ आयलंडसारख्या शांत जागी असलेला तो प्रशिक्षण वर्ग निवासी असल्याने, ३ आठवडे त्या दोघी त्या बंगल्यातल्या एका रुममधे एकत्र राहिल्या होत्या. आभिनयाशिवाय सेक्स या विषयातही सोनल तिची गुरु होती. रुममधे दोघीच होत्या, त्यामुळे त्या दोघींना भरपुर एकांत होता. त्यामुळे रात्री सोनलने तिला हस्तमैथुन कसे करायचे, आपली बोटे आपल्या योनीत घालुन कशी मजा मिळवावी, बोटे नक्की कुठे घालावी, बोटाने व आंगढ्याने आपला दाणा कसा अलगद चोळावा ह्याचे तिला प्रात्यक्षीकासह सोनलने प्रशिक्षण दिले.

खरं तर केवळ सोनलने तिला गळ घालुन सांगीतल्यामुळेच तिने तिच्या बाबांच्या वशिल्याने शाहरुखच्या क्लासला ऍडमिशन मिळवली होती. अर्थात सोनलही तिथे असणार हे तिने गृहीत धरले होतेच.

या क्लासेसमधे दिपीकाने आणखी एक प्रगती केली. दिपीकाची ओळख त्याच मढ्च्या क्लासमधे शिकायला आलेल्या रणबीरशी झाली होती. क्लासच्या प्रोजेक्टच्या फिल्ममधे एकत्र काम करताना ते दोघे “चांगले” मित्र झाले. इतरांचा डोळा चुकवुन रणबीर संधी मिळेल तेव्हा तिला मिठीत घेऊन तिला आवळुन टाकी. चांस मिळेल तेव्हा व तिथे तो तिला किस करुन तिच्या अंगावर हात फिरवुन घ्यायचा व तिचे गोळे कचकचीत दाबायचा.

एका रविवारी दिपिकाने मिनीस्कर्ट घातला असताना तर त्याने तिला किस करत मिठीत घेतले व तिच्या अंगभर हात फिरवत, तिच्या चड्डीत हात घालुन तिच्या वाफाळणाऱ्या पुच्चीत खुशाल बोटे फिरवली.

स्वतः वा सोनलच्या बोटाने तिला मजा येई हे खरे, पण रणबीरने तिच्या पुच्चीत बोटे घालुन फटीत फिरवली, तेव्हा तिला झालेला आनंद काही औरच होता. त्याने तिचा दाणा चिमटीत घेतला तेव्हा तत तिच्या सुखाचा कडेलोटच झाला होता.

त्याच त्यांच्या भेटीत रणबीरने तिचा हात त्याच्या हातात घेतला व स्वतःच्या लंडावर ठेवला. तिच्या हाताचा कुठल्याही पुरषाच्या लंडाला लागलेला तो पहिला स्पर्ष तिला आयुश्यभर आठवेल असाच होता. त्यानंतर एक दिवस रणबीरने पॅंटमधुन त्याचा लंड बाहेर काढला व तिच्या हातात त्याचा नागडा लंड लागताच ती फुटभर उडाली होती. त्यानंतर एक दिवस तर त्याने तिच्या हातात त्याची सहा इंची काकडी देवुन तिला त्यावर कसा हात हलवायचा हे त्याने तिला व्यवस्थित शिकवले होते.

मढ बेटावरच्या त्या तिन आठवड्यात तिने व सोनलने इतकी मजा केली होती की, आता ती आतुरतेने शारुख सरांच्या क्लासची वाट पहात होती.

******

तारुण्यात पदार्पण केल्यापासुन दिपीकाला माहित होते की तिचे स्तन इतर मुलीपेक्षा मोठे आहेत. ती तासनतास आरशासमोर नग्नावस्थेत उभी राहुन स्वतःला बघत बसायची. इतली ती अगदी मनापासुन स्वतःच आपल्या सुंदर मोठ्या स्तनांच्या प्रेमात पडली होती. तेही अगदी रोज नव्याने!

तिच्या पाच आठ उंचीच्या सडपातळ शरिरावर तिचे स्तन खरच मोठे दिसायचे. त्यावरच्या लहान हलक्या तपकीरी रंगाच्या एरोलाच्या मध्यभागी ऐटीत विराजमान हो‌ऊन वर ऐटीत पाहणारे तिचे ऐरोलाच्याच हलक्या तपकीरी रंगाचे लांबट स्तनाग्रे कोणालाही भुल घालायला समर्थ होते. तिने ठरवले होते की शाहरुखच्या क्लासेस चालु झाले की ती रणबीरला त्याच्या वाढदिवसाचे बक्षीस म्हणुन तिचे स्तनाग्र त्याला चोखायला देणार होती.

पण सध्या तिचे संपुर्ण ध्यान तिच्या त्याहुन एका मोठ्या स्वप्नात गुंतले होते. तिचे सगळ्यात मोठे आकर्षाणाचे केंद्र झाले होते शाहरुख सर! तिच्यामते तो केवळ अभिनयाचा बादशहा नव्हता तर एक चांगला शिक्षक व मार्गदर्शकही व एक पुरुषोत्तमच होता.

दिपीका त्याच्याबद्दल खुप ऐकुन होती. लहानपणापासुन त्याचे तिने पाहिलेले अनेक सिनेमे, त्याचे नाचणे, त्याच्या अदा, फिल्मी मासिकात वाचलेले भडक गॉसीप्स, यामुळे ती जणु शाहरुख्मय झाली होती.

त्यामुळे जेव्हा तिची शाहरुखने टेलीफोनवर मुलाखत करुन तिला दोन मिनीटात निवडले, व त्याच्या क्लासमधे तिला घेतले, तेव्हा तिला धन्य वाटले होते, ती अगदी वेडा‌ऊन गेली. पण तिला अजुनही त्याला प्रत्यक्ष भेटायची संधी मिळाली नव्हती. यामुळे कधी एकदा त्याला प्रत्यक्ष नीट भेटते असे तिला झाले होते.

शाहरुखने त्याचे हे क्लासेस हल्लीच चालु केले होते. मुंब‌ईच्या फिल्मी दुनीयेत टिकलेले ते सर्वात मोठे गुपीत होते. फिल्मी जगतातल्या एका ठरावीक वर्तुळाबाहेर कोणालाच त्याबद्दल माहित नव्हते इतकी त्याची गुप्तता पाळण्यात येत होती.

पण ज्याना शाहरुख बद्दल माहिती होती, त्यांना कल्पना होती की त्याच्या फिल्मी क्लासमधे शिकवण्यासाठी तो प्रसिद्ध होता. त्याच्या क्लासमधे प्रवेश मिळालेल्या मुठभर विद्यार्थ्याना त्याचे शिकवणे प्रचंड आवडत असे. तो तेथे येणाऱ्या सर्व मुलींना पडद्यावर चुंबन कसे द्यावे याचे खास शिक्षण दे‌इ. त्या मुलींना शाहरुखच्या किसने प्रचंड मजा येत असे.

तो मुलींना किस करे, तेव्हा ती मुलगी प्रचंड रोमांचीत हो‌ऊन उठे. तिला अगदी धन्य धन्य वाटे. त्या मुलीला शारुखच्या केवळ किसने इतकी मजा मिळायची, व ती मुलगी आतमधुन अशी काही फुलुन जायची व तिच्या सर्वांगातुन असे काही तरंग उठत, की केवळ त्या आठवणीवर ती मुलगी तिचे उर्वरीत आयुश्य घालवु शके. त्या केवळ एका किसने त्यां मुलींनी दिलेली सर्व फी वसुल हो‌इ.

सर्वात महत्वाचे म्हणजे हे कोचींग तो पुर्ण खाजगीत करे, अगदी त्या बॅचमधल्या बाकीच्या मुला मुलींनाही त्याचा थांगपत्ता लागत नसे.

या खाजगी क्लासनंतर त्या मुलींचे जीवन अगदी बदलुन जाई. त्यांच्या डोळ्यासमोर स्टार बनायची स्वप्ने नव्याने उमलत इतका आत्मविश्वास त्यांच्यात शाहरुख जागा करी. या कोचिंगनंतर जर कोणी त्यांना जवळुन पाहिले तर त्यांच्या चेहऱ्यावरचे भाव खरोखर पहाण्यासारखे असत. दुसरी गंमत होती की क्लासनंतर मुलींची चालण्याची पद्धतही का कोणास ठा‌उक काहिशी विचीत्र हो‌इ. १ महिन्याचा अवधी संपल्या नंतरही काही मुली त्याला परत परत भेटुन, त्याच्याकडे खाजगी कोचींग मागत.

तो मुलांनाही खाजगीत प्रशिक्षण दे‌इ. क्लासमधे एक मुलगा व एक मुलीची जोडी तो निवडे. बहुदा ही मुले मुली एकामेकांची खास मित्र असत. मग तो त्यांना किस कसे करावे याचे ट्रेनिंग दे‌इ, अगदी प्रात्यक्षिकांसकट! एकामेकांना बाहुपाशात कसे घ्यावे, अंगावरुन हात कसा फिरवावा. मुलाने मुलीला जवळ कसे ओढावे, तिच्या नितंबावर व स्तनावर हात कस फिरवावा हे प्रात्यक्षिक तो स्वतः करुन दाखवी.

एक दोन प्रात्यंक्षिके तो मुलांना स्वतः करुन दाखवे. त्यांनतर त्याच्या स्पर्शाच्या जादुने ती मुलगी पेटुन उठली, तिच्या हृदयाची गती वाढुन ती धापा टाकु लागली, की तो तिच्याबरोबरच्या मुलाला त्याने शिकवलेले सर्व त्या मुलीबरोबर परत करायला सांगे आणी तो मुलगा नीट करत आहे का, हे त्याच मुलीला विचारे की तिचा पार्टनर ठिक करत आहे की नाही. त्यामुळे बहुतेक वेळा त्या दिवसाचे कोचिंग संपल्यावर तो मुलगा व मुलगी फार्महा‌ऊसच्या मागच्या झाडीत हटकुन फिरायला जात व दुसऱ्या दिवशी सफा‌ई कामगाराला झाडीत कसले तरी वेगळेच रबराचे फुगे सापडत!

त्या फार्म हा‌ऊसमधे एका रुममधे दोन मुली किंवा मुले अशी विभागणी करुन रहायची सोय केलेली असे. खरतर त्या आलीशान घरात रहायचे हेच या सर्व मुलामुलींसाठी मोठी औसुक्याची बाब होती. मुले व मुली वेगळ्या रुममधे असत. तळमजल्यावर मुले, तर पहिल्या मजल्यावर मुली व त्यांचे प्रशिक्षक राहत. मोजकेच विद्यार्थी असल्यामुळे व सगळेच बड्या आ‌ईबापांची असल्यामुळे कोणाचीही गैरसोय हो‌ऊ नये व प्रत्येकाला घरच्यासारखे वाटावे म्हणुन खास काळजी घेतली जा‌ई.

*********

दिपीका जेव्हा त्या फार्महा‌ऊसमधे पोचली तेव्हा सोनल तिथे पोचली होती. दोघींनी आधीच तिथल्या व्यवस्थापकाला खास विनंती करुन दोघी रुमपार्टनर बनल्या होत्या. क्लासच्या रिसेप्शनमधे त्या परत भेटल्या तेव्हा त्यांनी शाळकरी मुलींसारख्या एकीमेकींना खिदळत मिठ्या मारल्या. दिपिकाला कर्जतला सोडुन तिचे आ‌ईबाबा परतले तरी तिला काहीच वाईट वाटले नाही, इतकी ती त्या क्लासेससाठी आतुरली होती.

आपले सामान त्यांच्या रुममधे टाकुन दोघी बाकीच्यांना मुलामुलींना भेटायला गेल्या. त्यांच्या बॅचमधे फक्त ६ मुली व ६ मुलांनाच प्रवेश मिळाले होते. मजा म्हणजे बहुतेक सगळेच मुलेमुली एकामेकाला ओळखीचे होते त्यामुळे नवी ओळख करुन घ्यायचा प्रश्न नव्हता. पण तरीही ती औपचारिकता पुर्ण झाल्यावर ते सर्व डायनींग रुममधे जेवायला गेले.

दिपिका जेव्हा रणबीरला भेटली तेव्हा दोघेही कमालीचे खुश झाले होते. रणबीरने तिला घट्ट मिठी मारुन उचलले व तो तिचे किस घेत सुटला. सोनलचा नुकताच झालेला नवा मित्र इम्रानही त्यांच्या बॅचमधे होता. दिपीका व रणबीरला किस करताना पाहुन इम्राननेही चांस मारला व सोनलचा किस घेतला. लवकरच तेही दोघे घट्ट मिठी मारुन फेंच किस करत एकामेकाच्या पाठीवरुन हात फिरवु लागले.

शाहरुखच्या क्लासची सुरवात तर झकास झाली होती. सगळे एकदम मजेत होते.

दुसऱ्या दिवशी एका मोठ्या हॉलमधे शाहरुख सर्वांना फेटला व त्याने सर्वांची ओळख करुन घेतली तसेच सर्व प्रशिक्षकांबरोबर त्याने ओळख करुन दिली. त्यानंतर प्रत्येक रुममेट्सना शाहरुखने क्लासरुममधे बोलावले. पहिलाच नंबर दिपीका व सोनल या दोघींचा होता. दिपीकाने शाहरुखला प्रथमच जवळुन पाहिला, तेव्हा दिपीकाच्या आनंदाला पार राहिला नव्हता. त्या बेभान अवस्थेत तिने त्याला घट्ट मिठी मारली व तिचे सुंदर शरीर त्याच्या अंगावर दाबले. त्यानेही हसत हसत तिच्या मिठीला प्रतिसाद दिला.

“माय गॉड! दिपीका तु दिसतेस लुकडी सुकडी, पण मानला मी तुला! तु मला एक प्यार की झंपी दिल्यावरच मला कळले की खरी तु खरी खिलाडी आहेस! एक सुंदर खिलाडी!”

“थॅंक यु सर! मला कधी पासुन तुम्हाला भेटायची इच्छा होती. ती आज पुर्ण झाली. मी तुमची खुप आभारी आहे या तुमच्या क्लासमधे मला घेतल्याबद्दल.” दिपीका तिच्या गालाला सुंदर खळ्या पाडत बोलली.

“यु आर मोस्ट वेलकम माय डियर!” शाहरुखही त्याच्या गालाना खळ्या पाडत बोलला. तिला त्याने मिठीतुन सोडले होते, तरी तिला अजुन त्याच्या अगदी जवळ पकडुन ठेवले होते. तिच्या अंगावरच्या सुरेख गोला‌इ कडे पाहत तो हलक्या आवाजात बोलला, “मी तुझ्यासाठी खास खाजगी कोचींग देणार आहे. आवडेल तुला माझे खाजगी कोचींग?”

दिपीकाला सोनलने या ’खाजगी’ कोचींगबद्दलच्या उडत्या गॉसीप्स ऐकवल्या होत्या. खरतर या खाजगी कोचींगमधे काय होते हे कोणीच कधी स्वतःहुन सांगत नाहीत. दुसरी व्यक्ती त्या बंद दारा‌आड चालेलेले पाहु शकत नाही. पण तरी सुद्धा भिंतींना कान असतात हे कधी कधी जरा खरे होते. त्यामुळे ’ते’ नक्की काय असते हे तिला माहित नव्हते तरी ती किंग शाहरुखने त्याच्या तोंडाने केलेली तिची स्तुती ऐकुन ती इतकी भारा‌ऊन गेली होती की एक कणभरही विचार न करता व वेळ न घालवता तिने तिचा होकार दे‌ऊन टाकला!

“ओह येस मोस्ट सरटनली सर! सोनलसुद्धा ये‌ऊ शकते का माझ्याबरोबर? प्लिज?” दिपीकाने त्याला लाडीकपणे गळ घातली.

सोनलकडे पाहत शाहरुखने मान डोलावली. “मी नक्की विचार करीन. काय सोनल तुला आवडेल का मी तुझे आणी दिपीकाचे खाजगी कोचिंग घेतले तर? पण तुम्ही दोघी तुमच्या फिल्मी करीरबद्दल तितक्या गंभीर आहात ? आणी मुख्य म्हणजे तुम्ही ’विचाराने’ मॅचुर्ड आहात?”

“हो…..हो” सोनल अतिशय आनंदाने उडी मारत बोलली.[/size:7wtzgquo]

Share
Posted in Uncategorized
Article By :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *